ಎಂಇಎಸ್: ಆರದ ಬಂಡಾಯದ ಬಿಸಿ

0
10
loading...

ಬೆಳಗಾವಿ:15 ಮುಂಬರುವ ಚುನಾವಣೆಯ ರಂಗು ಜಿಲ್ಲೆಯಾದ್ಯಂತ ವ್ಯಾಪಿಸಿದ್ದು ಚುನಾವಣೆಗೆ ಎಲ್ಲ ರಾಜಕೀಯ ಪಕ್ಷಗಳು ತಮ್ಮ ತಮ್ಮ ತಯಾರಿಯಲ್ಲಿ ತೊಡಿಗಿಕೊಂಡಿವೆ ಆದರೆ ನಾಡದ್ರೌಹಿ ಎಮ್.ಇ.ಎಸ್ ಪಾಳಯದಲ್ಲಿ ಬಂಡಾಯದ ಬಿಸಿ ತಗುಲಿದ್ದು ಅಭ್ಯರ್ಥಿಗಳ ಹೆಸರನ್ನು ಘೋಷಣೆ ಮಾಡಲು ಪರದಾಡುತ್ತಿದೆ.

ಜಿಲ್ಲೆಯ 18 ಕ್ಷೇತ್ರಗಳ ಪೈಕಿ ಕೇವಲ 3 ಕ್ಷೇತ್ರಗಳಲ್ಲಿ ಮಾತ್ರ ಸತ್ತು ಹೋಗಿರುವ ಸದ್ಯದ ವಿಧಾನಸಭೆ ಚುನಾವಣೆಯಲ್ಲಿ ಜೀವ ಪಡೆಯುವ ಹವಣಿಕೆಯಲ್ಲಿದೆ. ಎಮ್.ಇ.ಎಸ್ ತನ್ನ ಒಳ ಜಗಳದಿಂದ ಹೊರಬರಲು ಅನೇಕ ಸಭೆಗಳನ್ನು ಆ ಂ  ೆ ೂ  ಜಿ ಸ  ು ತಿ ್ತ ದ  ್ದ ರ  ು ಇದುವರೆಗೆ ಯಾವುದೇ ಪ್ರಯೋಜನವಾಗಿಲ್ಲ.

ಬೆಳಗಾವಿ ಉತ್ತರ, ದಕ್ಷಿಣ, ಹಾಗೂ ಗ್ರಾಮೀಣ ಕ್ಷೇತ್ರಗಳಿಂದ 11 ಜನ ಎಮ್.ಇ.ಎಸ್ನ ನಾಯಕರು ನಾಮಪತ್ರಗಳನ್ನು ಕೊಂಡೊಯ್ದಿದ್ದು ಸಮಿತಿಯ ನಾಯಕರಿಗೆ ದೊಡ್ಡ ತಲೆನೋವಾಗಿ ಪರಿಣಮಿಸಿದೆ. ಎಮ.ಇ.ಎಸ್ ನಿಂದ ಆಯ್ಕೆಯಾದ ಎಲ್ಲ ನಗರ ಸೇವಕರು ಶಾಸಕರಾಗುವ ಕನಸ್ಸು ಕಾಣುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಸಾಮಾನ್ಯ ನಗರ ಸೇವಕ ಹುದ್ದೆತನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸಲಾಗದ ಈ ಗಲ್ಲಿ ಪುಂಡರು ಎಮ್ಮೆಲೆಗಳಾಗುವದು ಕನಸ್ಸಿನ ಮಾತಾಗಿದೆ.

ಎಮ್.ಇ.ಎಸ್ ಕರ್ನಾಟಕದ ಚುನಾವಣೆಗಳಲ್ಲಿ ಲಾಭ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳುವ ಒಂದು ಅನಧಿಕೃತ ಸಂಸ್ಥೆಯಾಗಿದೆ. ಪಕ್ಷಗಳೊಂದಿಗೆ, ಅಭ್ಯರ್ಥಿಗಳೊಂದಿಗೆ ಡೀಲು (ಮಡಚಿಂಗ್) ಮಾಡುವದೇ ಇವರ ಲಾಭದಾಯಕ

 

loading...

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here