ಅಥಣಿ: ಪೂರ್ವಭಾವಿ ಸಭೆ

0
13
loading...

ಅಥಣಿ: ಇದೇ ಪ್ರಥಮ ಬಾರಿ ಅಧಿಕ ಮೊತ್ತದ ಬಹುಮಾನಗಳ ಸಂಸ್ಕೃತಿಕ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮಗಳೊಂದಿಗೆ ಅಗಸ್ಟ ೧೫ ಸ್ವಾತಂತ್ರö್ಯ ದಿನಾಚರಣೆಯನ್ನು ಭವ್ಯ ಮತ್ತು ಆರ್ಕಷಕವಾಗಿ ಆಚರಿಸಲು ನಿರ್ಧರಿಸಲಾಗಿದೆ. ಎಂದು ತಹಸೀಲ್ದಾರ ಪ್ರಶಾಂತ ಪಾಟೀಲ ತಿಳಿಸಿದ್ದಾರೆ.
ಇಲ್ಲಿಯ ತಾ ಪಂ ಸಭಾಂಗಣದಲ್ಲಿ ಆಯೋಜಿಸಲಾಗಿದ್ದ ತಾಲೂಕು ಮಟ್ಟದ ಅಧಿಕಾರಿಗಳ ಪೂರ್ವಭಾವಿ ಸಭೆಯಲ್ಲಿ ಮಾತನಾಡಿ, ಕಾರ್ಯಕ್ರಮದ ಅಂಗವಾಗಿ ದೇಶಭಕ್ತಿ ಸಾರುವ, ವಿವಿಧ ಸಾಂಸ್ಕೃತಿಕ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮಗಳನ್ನು ಹಮ್ಮಿಕೋಳ್ಳಲಾಗಿದೆ. ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಪರೇಡ್‌ಗಾಗಿ

ಈ ಬಾರಿ ಪ್ರಾಥಮಿಕ , ಪ್ರೌಢ, ಕಾಲೇಜು ವಿಭಾಗಗಳಿಗೆ ಪ್ರತ್ಯೆÃಕ ೩ ಬಹುಮಾನ ನೀಡಲಾಗುವುದು ಪ್ರಬಂಧ, ಚಿತ್ರಕಲೆ ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು ನಡೆಯಲಿವೆ. ಮಾಜಿ ಸಚಿವ ಲಕ್ಷö್ಮಣ ಸವದಿ ಜಾನಪದ ಸೋಗಡಿನ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮಕ್ಕೆ ೧ ಲಕ್ಷ ರೂ (ಪ್ರ), ೫೦ ಸಾವಿರ ರೂ (ದ್ವಿ) ಹಾಗೂ ೨೫ ಸಾವಿರೂ (ತೃ) ಬಹುಮಾನ ನೀಡಲಿದ್ದಾರೆ ಎಂದರು.
ವಿವಿಧ ಕ್ಷೆÃತ್ರಗಳಲ್ಲಿ ಸಾಧನೆಗೈದ ಮಹನೀಯರನ್ನು ಗೌರವಿಸಲಾಗುವುದು. ಕ್ಷೆÃತ್ರ ಶಿಕ್ಷಣಾಧಿಕಾರಿ ಎಂ.ಬಿ ನೇಮಗೌಡ ಮಾತನಾಡಿ ಪಟ್ಟಣದ ಭೋಜರಾಜÀ ಕ್ರಿÃಡಾಂಗಣದಲ್ಲಿ ಆಚರಿಸುವ ಸ್ಕೌಟ , ಗೈಡ್ ,ಸೇವಾದಳ ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಗಳು ಹಾಗೂÀ ವಿವಿಧ ಶಾಲಾ ಕಾಲೇಜುಗಳ ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಗಳು ಭಾಗವಹಿಸಲಿದ್ದಾರೆ ಎಂದರು ತಾ ಪಂ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಾಹಕ ಅಧಿಕಾರಿ ಲಕ್ಷಣರಾವ ಯಕ್ಕುಂಡಿ , ಸಮಾಜ ಕಲ್ಯಾಣ ಅಧಿಕಾರಿ ಬಿ ಎಸ್ ಯಾದವಾಡ ಇತರÀರು ಇದ್ದರು. ವಾಮನ ಕುಲಕರ್ಣಿ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ ನಿರೂಪಣೆ ಮಾಡಿದರು.

ನಿವೃತ್ತ ಸುಭೇದಾರ ಜೆ ಡಿ.ಪವಾರ, ಮಾಜಿ ಸೈನಿಕರ ಸಂಘದ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಗುರು ಮಗದುಮ, ಸಿದ್ದಾರ್ಥ ಶಿಂಗೆ, ಶಶಿ ಸಾಳುವೆ, ಕಭೀರ ಪ್ರಶಸ್ತಿ ಪುರಸ್ಕೃತ ಇಸ್ಮಾಯಿಲ ಗಡ್ಡೆÃಕರ, ರಾವಸಾಹೇಬ ಐಹೋಳ್ಳಿ, ಸಲಾಮ ಖಲಿ, ಆಯ್. ಜಿ ಬಿರಾದರ ,ವಿವಿಧ ಸರಕಾರಿ ಇಲಾಖೆಗಳ ಅಧಿಕಾರಿಗಳು ,ಸಂಘ ಸಂಸ್ಥೆಗಳ ಪ್ರದಿನಿಧಿಗಳು ಉಪಸ್ಥಿತರಿದ್ದರು.

loading...