ಓ.ಪಿ.ಡಿ ವಿಭಾಗ ಉದ್ಘಾಟನೆ

0
0
loading...

ಬಾಗಲಕೋಟ- ನಗರದ ಬಿ.ವಿ.ವಿ.ಸಂಘದ ಎಸ್‌.ನಿಜಲಿಂಗಪ್ಪ ವೈದ್ಯಕೀ0iÀು ಮಹಾವಿದ್ಯಾಲ0iÀು ಮತ್ತು ಹಾನಗಲ್ಲ ಶ್ರೀ ಕುಮಾರೇಶ್ವರ ಆಸ್ಪತ್ರೆ0iÀುಲ್ಲಿ ನೂತನವಾಗಿ ನಿರ್ಮಿಸಲಾದ ಫಿಜಿ0iೋಥೆರಪಿ ಕಾಲೇಜಿನ ಓ.ಪಿ.ಡಿ ವಿಭಾಗವನ್ನು ‘ವಿಶ್ವ ಫಿಜಿ0iೋಥೆರಪಿ’ ದಿನಾಚರಣೆ0iÀು ಪ್ರ0iÀುುಕ್ತ ಆರಂಭಿಸಲಾಯಿತು.
ಇದೇ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ ಒಂದು ದಿನದ ಉಚಿತ ತಪಾಸಣ ಶಿಬಿರ ಹಮ್ಮಿಕೊಳ್ಳಲಾಗಿತ್ತು. ಜೊತೆಗೆ ನರಪೀಡಿತ ರೋಗಿಗಳಿಗೆ ಪರಿಣಾಮಕಾರಿ ಚಿಕಿತ್ಸೆ ನೀಡುವುದರೊಂದಿಗೆ ಅಂಗವಿಕಲರಿಗೆ ಗಾಲಿ ಕುರ್ಚಿ, ಕಿವುಡು ರೋಗಿಗಳಿಗೆ ಶ್ರವಣ ಸಾಧನ ಮತ್ತು ಅಂಗವೈಫಲ್ಯದ ರೋಗಿಗಳಿಗೆ ಕೃತಕ ಕಾಲುಗಳನ್ನು ತ0iÀi್ಯಾರಿಸಿ ವಿತರಿಸಲಾಯಿತು.
ಶಾಸಕರು ಹಾಗೂ ಬಿ.ವಿ.ವಿ.ಸಂಘದ ಕಾ0iÀiರ್ಾಧ್ಯಕ್ಷ ಡಾ.ವೀರಣ್ಣ ಚರಂತಿಮಠ ಅವರು ವೈದ್ಯಕೀ0iÀು ಕಾಲೇಜಿನ ಆಡಳಿತ ಮಂಡಳಿ ಕಾ0iÀiರ್ಾಧ್ಯಕ್ಷರಾದ ಸಿದ್ದಣ್ಣ ಶೆಟ್ಟರ ನೇತೃತ್ವದಲ್ಲಿ ಕಾ0iÀರ್ುಕ್ರಮ ಉದ್ಘಾಟಿಸಿ ಕೃತಕ ಅಂಗಾಂಗ ವಿತರಿಸಿದರು. ಸಂಘದ ಗೌರವ ಕಾ0iÀರ್ುದರ್ಶಿ ಶ್ರೀ ಮಹೇಶ ಅಥಣಿ, ಮೆಡಿಕಲ್‌ ಕಾಲೇಜಿನ ಪ್ರಾಚಾ0iÀರ್ು ಡಾ.ಅಶೋಕ ಮಲ್ಲಾಪೂರ, ಡೀನ್‌ ಡಾ.ಟಿ..ಎಮ್‌.ಚಂದ್ರಶೇಖರ ವೇದಿಕೆ0iÀುಲ್ಲಿದ್ದರು. ಪ್ರಾಸ್ತಾವಿಕವಾಗಿ ಫಿಜಿ0iೋಥೆರಪಿ ವಿಭಾಗದ ಡಾ.ಸುಚಿತ್ರಾ ವನಕಿ ಮಾತನಾಡಿದರು. ಡಾ.ಶಿವಲೀಲಾ ಕಾ0iÀರ್ುಕ್ರಮ ನಿರೂಪಿಸಿದರು. ಡಾ.ಮುರಳಿಧರ ಪಾಟೀಲ, ಡಾ.ಮಹಾಂತೇಶ ಬಿರಡಿ, ಡಾ.ರವೀಂದ್ರ ಕುಲಕರ್ಣಿ, ಡಾ.ಡಿಂಪಲ್‌ ಪುರೋಹಿತ ಸೇರಿದಂತೆ ವಿವಿಧ ವಿಭಾಗಗಳ ಮುಖ್ಯಸ್ಥರು ಹಾಜರಿದ್ದರು. ಕೊನೆ0iÀುಲ್ಲಿ ಡಾ.ಸಿ.ಎಮ್‌.ಕೊಟಬಾಗಿ ವಂದಿಸಿದರು.

loading...